Ministan Muhalli, Balarabe Lawal, ya nemi ƙarfafa haɗin kai tsakanin gwamnati da kafafen yada labarai don fuskantar...
Hausa
Hukumar NiDCOM ta tabbatar da dawowar yan Najeriya 40 daga cikin 42 da Mozambique ta kori, bayan...
Najeriya da Amurka sun bayyana aniyar inganta hadin gwiwa don dakile safarar miyagun kwayoyi da ke tallafawa...
Hukumar NiDCOM ta sanar da shirye-shiryen gudanar da Najeriya Diaspora Economic Conference (NIDEC) 2026, babban taron masu...
Gwamnatin Najeriya ta ce yarjejeniyar da aka kulla da Birtaniya tana tabbatar da tsaro, tsari, da doka...
Shugaba Bola Ahmed Tinubu ya karɓi gwamnonin jihohi a liyafar Iftar ta Ramadan a Fadar Shugaban Kasa,...
Mataimakin Kakakin Majalisar Wakilai ta Najeriya, Benjamin Kalu, ya ce lokaci ya yi da ECOWAS ta daina...
Masana da kwararrun ’yan bincike sun bukaci ƙasashen Afrika da su kalli cikin gida su kuma sake...
Hukumar Ƙungiyar Tattalin Arzikin Ƙasashen Yammacin Afirka (ECOWAS) da Babban Bankin Ci gaban Afirka (AfDB) sun fara...
Hukumar Kwastam ta Najeriya (NCS), da ta Nijar sun gudanar da babban taron haɗin gwiwa a Abuja...
